Have a question

There are things out there, in the weirder reaches of space-time where reality is an optional extra. Horrible things, usually with tentacles. Good thing there's a bureaucracy to deal with them. Based on the Laundry Files novels by Charles Stross. Learn more at our website: http://www.cubicle7.co.uk/our-games/the-laundry/
Post Reply
Williamhdc

Have a question

Post by Williamhdc » Thu Jul 27, 2017 5:59 am

Tiền là thứ vô cùng quan trọng trong cuộc sống của mỗi con ai, ai trong số chúng ta đều muốn cố gắng, phấn đấu hơn nữa để kiếm được thật nhiều tiền. Đó chính là lý do tại sao việc mơ thấy tiền, vàng hay trang sức là giấc mơ thường hay gặp phải và rất tuyệt vời.

Vậy bạn có biết việc nằm mơ thấy tiền đô mang ý nghĩ gì hay không? Đây là điềm báo gì cho bạn? Hãy cùng những chuyên gia giải mã giấc mơ tại địa chỉ https://xosodacbiet.com nghiên cứu việc mơ thấy tiền đô la mỹ để hiểu rõ hơn vấn đề này nhé.

Mơ thấy tiền đô đôi khi xuất hiện khi chúng ta ngủ. Đây là giấc mơ khá thú vị với nhiều người, đặc biệt là người khao khát tiền bạc. Một nguyên tắc quan trọng là đừng bao giờ quá lo lắng hay ỷ lại vào ý nghĩa của giấc mơ này. Giấc mơ đôi khi là sự vật, câu chuyện, hiện tượng chúng ta đã từng được chứng kiến và tái hiện lại qua giấc mơ mà thôi.

Image
Nằm mơ thấy tiền đô

Đó là hiện tượng sinh lý rất bình thường và không có gì đáng phải lo ngại. Cho dù bạn có nằm mơ thấy điều gì đi chăng nữa thì cũng không cần quá lo lắng, tuyệt đối đừng bao giờ để cho nỗi sợ hãi hay niềm vui quá khích xâm chiếm, điều khiển hoạt động của bạn nhé.

Các chuyên gia nghiên cứu kết quả xo so mien bac truc tiep cho biết có nhiều người tin rằng việc nằm mơ thấy tiền là điềm lành vì đây là điềm báo cho biết tiền sẽ đến với bạn trong tương lai không xa. Nhiều khi bạn quá tự tin vào điều này và não của bạn suốt ngày chỉ chờ đợi tiền đến với mình mà lại lơ là công việc. Kết quả tiền sẽ không đến với bạn đâu.

Những người làm việc trong các lĩnh vực có liên quan tài chính tiền tệ như là ngân hàng, thu ngân, kế toán thường hay mơ thấy tiền nhiều hơn những người khác. Điều này khá đơn giản vì đặc thù công việc thường xuyên tiếp xúc với tiền cho nên hình ảnh của tiền sẽ đi vào trong giấc mơ. Với những trường hợp này thì rất khó để cắt nghĩa giấc mơ.

Nằm mơ thấy tiền cũng thế hiện sự khát khao vô cùng mãnh liệt, ham muốn giàu có và khát khao thành công. Thông thường mơ thấy tiền là điều không tốt bởi nó là cho biết sự thay đổi về hoàn cảnh tài chính. Tuy từng tình huống riêng biệt mà giấc mơ về tiền mang lại nhiều may mắn.

Nếu như bạn nằm mơ thấy tài khoản của mình tăng lên đột biến thì điều này không phải là điềm báo mang may mắn lại cho bạn đâu mà nó muốn nhắc nhở bạn cần chú ý giữ gìn sức khỏe của mình nhiều hơn đấy.

Image
Giải mã giấc mơ thấy tiền đô

Nếu ở trong giấc mơ mà bạn thấy mình nhặt được tờ tiền đô từ trên trời rơi xuống thì đó là điềm báo rất tốt lành cho biến chuyện tình cảm của bạn sẽ có tiến triển thuận lợi. Tình cảm của hai người càng thêm lâu bền và thắm thiết hơn nhiều so với giai đoạn trước.

Nếu bạn mơ thấy mình bị mất tiền thì điều này cho thấy bạn mất đi niềm tin vào chính mình hoặc là bất mãn, không thích công việc mà bạn đang làm hiện tại. Bạn muốn thay đổi việc nhưng lại lưỡng lự chưa thể đưa ra được quyết định cuối cùng vì nhiều lý do. Đây là một tín hiệu nguy hiểm vì bạn sẽ bỏ lỡ cơ hội tốt vì sự lưỡng lự của mình đấy. Trong bất cứ trường hợp nào thì bạn cũng nên quyết định nhanh chóng và dứt khoát nhé.

Nếu bạn mơ thấy người khác tặng tiền đô cho mình thì giấc mơ này muốn ám chỉ đến tính ỷ lại của bạn đấy. Bạn lúc nào cũng cần tới sự bảo vệ của người thân, bạn bè chứ không thể tự làm chủ cuộc sống của mình. Do đó mà giấc mơ này chính là lời nhắc nhở bạn nên có ý thức độc lập, tự tin hơn nữa vào bản thân mình ở trong những mối quan hệ xã giao.

Nếu bạn mơ thấy một núi bạc ở trước mặt mình thì đây là tín hiệu tốt cho biết sẽ có người trợ giúp bạn vượt qua khó khăn về tài chính trong hiện tại đấy. Còn trường hợp bạn thấy bản thân mình đang đếm tiền thì bạn cần phải cẩn thận hơn nữa, nhất là những việc có liên quan tới luật pháp nhé.

Nếu bạn thấy bên cạnh mình có rất nhiều tiền thì điều này cho biết bạn đang bị kẻ tiểu nhân quấy nhiễu, làm phiền. Trường hợp thấy mình bị mất tiền thì có nghĩa trong tương lai công việc của bạn sẽ bị thất thế. Nếu đang có bệnh ở trong người mà mơ thấy tiền thì mọi bệnh tật sẽ trôi qua, sức khỏe sẽ được phục hồi một cách nhanh chóng. Bạn hãy thử cảm nhận xem điều này có đúng không nhé.

Tuy mơ là hiện tượng khá bình thường xảy ra khi chúng ta chìm vào giấc ngủ mỗi đêm nhưng theo quan niệm của phương đông thì đằng sau giấc mơ luôn có những bí mật, những điềm báo khác nhau, nhất là những giấc mơ mà được lặp đi lặp lại nhiều lần. Nếu chúng lặp đi lặp lại trong cùng một giấc mơ thì được coi là ám ảnh.

Mơ thấy tiền đô nên đánh số 48, 03.
Bạn hãy truy cập vào địa chỉ https://xosodacbiet.com/xsmn/xshcm để xem dự đoán này có mang lại may mắn cho bạn không nhé.
Last edited by Williamhdc on Sat Aug 05, 2017 3:22 am, edited 1 time in total.

Hermes Serpent

Re: Have a question

Post by Hermes Serpent » Thu Jul 27, 2017 9:09 am

I suggest reading Charlie Stross' books for background and then reading through the rules. The rules work just the same as something like Call of Cthulhu (both based on Basic Roleplaying/Runequest 2). You'll need at least someone to run the game and a couple of players as well. I'd suggest finding someone with experience of running Call of Cthulhu as that game uses the Cthulhu Mythos just like The Laundry and someone familiar with that game should be able to get you going very easily as the system mechanisms are almost the same.
Some TOR Information on my G+ Drive.
https://drive.google.com/folderview?id= ... sp=sharing
"The One Ring's not a computer game, dictated by stats and inflexible rules, it's a story telling game." - Clawless Dragon

Post Reply